ในวันที่ 10 เมษายน 2566
นายเหรียญ แสนทวีสุข นายกองค์การบริหารส่วนตำบลคันไร่ คณะผู้บริหาร สมาชิกสภาองค์การบริหารส่วนตำบล หัวหน้าส่วน พนักงานส่วนตำบล พนักงานจ้าง ผู้นำชุมชนตำบลคันไร่ หน่วยงานราชการ อสม.ตำบลคันไร่ เข้าร่วมกิจกรรมทำบุญตักบาตรข้าวสาร อาหารแห้งตามโครงการถนนสายวัฒนธรรม ประจำปี 2566 ครั้งที่ 1 ในวันจันทร์ที่ 10 เม.ย. 2566 เวลา 07.00 น. เป็นต้นไป
![🌈](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t13/1/16/1f308.png)