![📣](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tba/1/16/1f4e3.png)
วันที่ 5 เมษายน 2567
![👉](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t51/1/16/1f449.png)
นายเหรียญ แสนทวีสุข นายกองค์การบริหารส่วนตำบลคันไร่/นายคำ บุญเสริม ประธานสภาฯ สมาชิกสภาฯ เจ้าหน้าที่ชลประทาน ตัวแทนชุมชน ร่วมประชุมสภาองค์การบริหารส่วนตำบลคันไร่ สมัยที่ 2 ครั้งที่ 1
![👉](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t51/1/16/1f449.png)
ณ ห้องประชุมสภาองค์การบริหารส่วนตำบลคันไร่ เพื่อร่วมกัน ปรึกษาแนวทางการปฏิบัติงานร่วมกันให้มีประสิทธิภาพมากยิ่งขึ้น เวลา 09.30 น.เป็นต้นไป