![📣](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tba/1/16/1f4e3.png)
ในวันที่ 4 เมษายน 2567
![👉](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t51/1/16/1f449.png)
นายเหรียญ แสนทวีสุข นายกองค์การบริหารส่วนตำบลคันไร่ /นางภูมิใจ ทองทับ รองปลัดองค์การบริหารส่วนตำบลคันไร่ หน่วยงานราชการ กศน.ตำบลคันไร่ อสม. ผู้นำชุมชน ร่วมต้อนรับคณะกรรมการตรวจเยี่ยมโครงการคัดเลือกหมู่บ้านเข้มแข็งตามแนวทาง "แผ่นดินธรรม แผ่นดินทอง"(หมู่บ้านอยู่เย็น) เพื่อรับการประเมินหมู่บ้านอยู่เย็น โดยบ้านโชครังสรรค์
![👉](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t51/1/16/1f449.png)
ณ บริเวณบ้านโชครังสรรค์ หมู่ที่ 13 ตำบลคันไร่ อำเภอสิรินธร จังหวัดอุบลราชธานี